ARTY 21
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากให้แก้ไขตัวดาวโหลดโปรแกรมใหม่

Go down

อยากให้แก้ไขตัวดาวโหลดโปรแกรมใหม่ Empty อยากให้แก้ไขตัวดาวโหลดโปรแกรมใหม่

ตั้งหัวข้อ  ???????? Wed Jan 12, 2011 4:12 pm

สวัสดีครับ ผม ส.อ.ธีระศักดิ์ ฯ สังกัด ร.11 พัน.1 รอ. คือผมดาวโหลดโปรมแกรม E-division 3.0 มาแล้ว แต่ลงไม่ได้เนื่องจากตัว setup.exe ไม่มี มีอยู่แค่ 2 ไฟล์ เอง ปกติแล้วน่าจะมี 3 ไฟล์ ใช่เปล่าครับ
ยังไงก็ขอรบกวนช่วยลงตัวติดตั้งให้ใหม่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..... Razz

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน