ARTY 21
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เครียดมากค่ะ

2 posters

Go down

เครียดมากค่ะ Empty เครียดมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nooM Sun May 02, 2010 5:37 pm

อยากทราบว่าทหารที่เพิ่งเกณไปเมื่อวันที่ 1 พ.ค 53 เราสามารถเข้าเปเยี่ยมได้ตั้งแต่เมื่อไหร่ค่ะ

แบบว่าเร็วที่สุดอ่ะค่ะเมื่อไหร่
nooM
nooM

ขึ้นไปข้างบน Go down

เครียดมากค่ะ Empty Re: เครียดมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  LTC.KOM Mon May 17, 2010 10:56 am

หน่วยฝึกทหารใหม่น่าจะจัดให้ญาติเยี่ยมได้ประมาณสัปดาห์ที่ ๓ (วันอาทิตย์) ลองตรวจสอบกำหนดการกับหน่วยฝึกได้ที่ ๐๓๘ ๒๐๕๔๗๑ ครับ

LTC.KOM

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน